๏ฟฝศช๏ฟฝ๏ฟฝ
ผู้อำนวยการ
นายอนันต์ สุขดี ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
|
รองผู้อำนวยการ
นายธีรยศ รักเมือง รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| ว่าที่ ร.ต.วุฒิชา นารี รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| นายภควา อ้อทอง รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการ
|
หัวหน้าแผนก
นายบัณฑิต ด่อนศรี หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ ครู ชำนาญการ
| นายประทีป แก่นจันทร์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ครู
| นายทวีศักดิ์ สาฤทธิ์ดี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครู
| นายนฤเบศก์ จารุจินดา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการดนตรี ครูประจำ แผนกวิชาการดนตรี ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูผู้ช่วย
| นายวสันต์ มาตเริง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูผู้ช่วย
| นายอาทิตย์ ขันภักดี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูผู้ช่วย
|
หัวหน้างาน
นายบุญชู ทองรูปพรรณ หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครู
| นายจักร์กรินทร์ บุญจันทร์ หัวหน้างาน งานปกครอง พนักงานราชการ(สอน) แผนกเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน
| นายอำพลศักดิ์ ดุงสูงเนิน หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู
| นายฉัตรชัย ฟุ้งพงษ์ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง ครู
| นายพรภวิษย์ โลหะเวช หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู
| ว่าที่ร้อยตรีอรรถพล ปานคำ หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด) ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู
| นายกิตติภพ ใจเย็น หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู
| นายบัณฑิต จันทร์สว่าง หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| |
ครูอัตราจ้าง
นายเฉลิมรัตน์ พัฒจันทร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายอานนท์ สังวาลย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
| ว่าที่ร้อยตรีธิติวุฒิ บุญขยาย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูผู้ช่วย
| นายธนพงษ์ บุญจันทร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นายยุธนา สิงห์รุณ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
|
เจ้าหน้าที่
นายธีรพงษ์ อรัญศักดิ์ เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
|
|